உலகம்

கொரோனாவால் மேலும் இருவர் மரணம்

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளாகி மரணித்தவர்களின் எண்ணிக்கை 19ஆக அதிகரித்துள்ளது, தேசிய வைத்தியசாலையில் சிகிச்சைப்பெற்ற 19 மற்றும் 75 வயதுடைய இருவரே இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளனர். வாழைத்தோட்டம் மற்றும் கொழும்பு 2 பகுதிகளைச் சேர்ந்த இருவரே இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளனர் என சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. முன்னதாக, ஐடிஎச் இல் சிகிச்சைப்பெற்றுவந்த 42 வயதான நபர் ஒருவர் உயிரிழந்திருந்தார். இதனை, சுகாதார அமைச்சு அறிவித்துள்ளதுடள், அவர் ஜா-எல பகுதியைச் சேர்ந்தவர் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இலங்கையில் கடந்த ஒருவாரத்துக்குள், கொ​ரோனா வைரஸால் தொற்றால் மரணித்தவர்களின் எண்ணிக்கை 6ஆக அதிகரித்துள்ளது.

Related posts

தோ்தல் தோல்வியை ஏற்க மறுக்கும் டிரம்ப்

user2

அடுத்த பிரச்சினையா? – நாய்களிடம் இருந்து பரவும் கொரோனா

shareek1

விஜய நியூஸ் பேப்பர்ஸ் வாசகர்களுக்கு

user3

Leave a Comment